Động cơ mô-đun YLKK
Động cơ dòng YLKK tuân thủ tiêu chuẩn quốc gia GB755 và các tiêu chuẩn IEC liên quan. Khung động cơ được hàn bằng thép tấm, mang lại độ cứng vững và khả năng chống rung tuyệt vời. Chúng được sản xuất với cấu trúc cách điện F và quy trình tẩm áp suất chân không VPI. Hệ thống ổ trục nạp và xả liên tục đảm bảo bảo trì thuận tiện.
Thông số kỹ thuật
| Kích thước khung | 355-710(6kV)/400-710(10kV) |
| Đầu ra | 185kW-3150kW (6kV)/220kW-2500kW(10kV) |
| Điện áp/tần số | 6kV, 10kV/50Hz |
| Bố trí lắp đặt | IM V1 |
| Mức độ bảo vệ | IP44/IP54/IP55 |
| Phương pháp làm mát | IC611/IC616 |
| Lớp cách điện | F |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -15°C ~ +40°C |
| Nhiệm vụ | S1 |
| Hệ số dịch vụ | 1.0 |
Kích thước lắp đặt và tổng thể (6KV)
| Số khung | Cột | N | P | M | D | E | F | G | T | LA | AC | AD | L | AF |
| 355 | 4,6 | 880 | 1000 | 940 | 100 | 210 | 28 | 90 | 6 | 32 | 1100 | 800 | 2300 | 1500 |
| 400 | 4,6,8,10 | 1000 | 1150 | 1080 | 110 | 210 | 28 | 100 | 6 | 35 | 1150 | 850 | 2500 | 1650 |
| 450
| 4 | 1120
| 1250
| 1180
| 120 | 210 | 32
| 109 | 6
| 35
| 1300
| 900
| 2700
| 1800
|
| 6, 8, 10, 12 | 130 | 250 | 119 | |||||||||||
| 500
| 4 | 1250
| 1400
| 1320
| 130 | 250
| 32 | 119 | 8
| 35
| 1400
| 965
| 2900
| 2000
|
| 6, 8, 10, 12 | 140 | 36 | 128 | |||||||||||
| 560
| 4 | 1400
| 1600
| 1500
| 150 | 250 | 36 | 138 | 8
| 42
| 1600
| 1100
| 3300
| 2200
|
| 6, 8, 10, 12 | 160 | 300 | 40 | 147 | ||||||||||
| 630
| 4 | 1600 | 1800 | 1700 | 170 | 300 | 40 | 157 | 9 | 42 | 1800 | 1200 | 3600
| 2400 |
| 6, 8, 10, 12 | 180 | 45 | 165 |
Lưu ý: Dữ liệu được liệt kê trong bảng chỉ mang tính chất tham khảo. Trong trường hợp có sự khác biệt so với tệp ngẫu nhiên, tệp ngẫu nhiên sẽ được ưu tiên áp dụng.
Kích thước lắp đặt và tổng thể (10KV)
| Số khung | Cột | N | P | M | D | E | F | G | T | LA | AC | AD | L |
| 400 | 4,6 | 1000 | 1150 | 1080 | 110 | 210 | 28 | 100 | 6 | 35 | 1100 | 800 | 2500 |
| 450 | 4,6,8,10 | 1120 | 1250 | 1180 | 110 | 210 | 28 | 100 | 6 | 35 | 1300 | 1050 | 2700 |
| 500
| 4 | 1250
| 1400
| 1320
| 130
| 210 | 32
| 119
| 8
| 35
| 1400
| 1110
| 2900
|
| 6, 8, 10, 12 | 250 | ||||||||||||
| 560
| 4 | 1400
| 1600
| 1500
| 150 | 250 | 36 | 138 | 8
| 42
| 1600
| 1200
| 3300
|
| 6, 8, 10, 12 | 160 | 300 | 40 | 147 | |||||||||
| 630 | 4 | 1600 | 1800 | 1700 | 170 | 300 | 40 | 157 | 9 | 42 | 1800 | 1300 | 3600 |
| 6, 8, 10, 12 | 180 | 45 | 165 |
Lưu ý: Dữ liệu được liệt kê trong bảng chỉ mang tính chất tham khảo. Trong trường hợp có sự khác biệt so với tệp ngẫu nhiên, tệp ngẫu nhiên sẽ được ưu tiên áp dụng.







