Động cơ làm mát bằng gân Y2
Động cơ điện cao áp dòng Y2 là động cơ lồng sóc kín hoàn toàn. Động cơ được sản xuất với cấp bảo vệ IP54, điện áp định mức là 6kV hoặc 10kV.
Thông số kỹ thuật
| Kích thước khung | 355-560 (6kV)/400-560 (10kV) |
| Đầu ra | 185kW-2000kW (6kV)/185kW-1600kW(10kV) |
| Điện áp/tần số | 6kV,10kV/50Hz |
| Mức độ bảo vệ | IP54/IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Lớp cách điện | F |
| Bố trí lắp đặt | IM B3/IM B35/IM V1 |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -15°C ~ +40°C |
| Phương pháp làm mát | IC411 |
| Nhiệm vụ | S1 |
| Hệ số dịch vụ | 1.0 |
Điểm mạnh của chúng tôi
1. Dịch vụ cung cấp mẫu hiệu quả và sáng tạo với hệ thống kiểm soát chất lượng chuyên nghiệp và nghiêm ngặt.
2. Đội ngũ dịch vụ trực tuyến chuyên nghiệp, mọi email hoặc tin nhắn sẽ được trả lời trong vòng 24 giờ.
3. Chúng tôi có một đội ngũ mạnh mẽ sẵn sàng cung cấp dịch vụ tận tâm cho khách hàng.
4. Chúng tôi luôn đặt khách hàng lên hàng đầu và hướng đến sự hài lòng của nhân viên.
5. Hãy đặt chất lượng lên hàng đầu.
6. OEM và ODM, có thể chấp nhận thiết kế/logo/thương hiệu và bao bì tùy chỉnh.
7. Trang thiết bị sản xuất tiên tiến, hệ thống kiểm tra và kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt để đảm bảo chất lượng vượt trội.
8. Thời gian giao hàng nhanh: Chúng tôi có nhà máy và đội ngũ sản xuất chuyên nghiệp riêng, giúp bạn tiết kiệm thời gian đàm phán với các công ty thương mại. Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để đáp ứng yêu cầu của bạn.
Chúng tôi tin tưởng chắc chắn rằng mình hoàn toàn có khả năng cung cấp cho bạn sản phẩm làm hài lòng. Mong muốn lắng nghe ý kiến của bạn và xây dựng mối quan hệ hợp tác lâu dài. Chúng tôi cam kết: chất lượng như nhau, giá cả tốt hơn; giá cả tương đương, chất lượng tốt hơn.







