Động cơ hiệu suất IE1
Thông số kỹ thuật
| Tiêu chuẩn | IEC60034-30 |
| Kích thước khung | 80-355 |
| Đầu ra | 0,18kW-315kW |
| Lớp hiệu suất | IE1 |
| Điện áp/tần số | ≤1000V/50Hz, 60Hz |
| Mức độ bảo vệ | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Lớp cách nhiệt/Lớp tăng nhiệt độ | F/B |
| Bố trí lắp đặt | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -15°C ~ +40°C |
| Độ ẩm tương đối nên dưới 90%. | |
| Độ cao nên thấp hơn 1000 m so với mực nước biển. | |
| Phương pháp làm mát | IC411/IC416/IC418/IC410 |
| Nhiệm vụ | S1 |
| Hệ số dịch vụ | 1.0 |
Thông tin đặt hàng
● Bản catalogue này chỉ mang tính chất tham khảo. Chúng tôi xin lỗi vì không thông báo trước về bất kỳ thay đổi nào về sản phẩm.
● Khi đặt hàng, vui lòng ghi rõ loại động cơ, công suất, điện áp, tốc độ, cấp cách điện, cấp bảo vệ, phương pháp lắp đặt, v.v.
● Chúng tôi có thể thiết kế và sản xuất các loại động cơ đặc biệt theo yêu cầu của khách hàng như sau:
1. Điện áp, tần số và công suất đặc biệt
2. Các lớp cách điện và bảo vệ đặc biệt
3. Với hộp đấu dây bên trái, đầu trục kép và trục đặc biệt
4. Động cơ nhiệt độ cao hoặc nhiệt độ thấp.
5. Sử dụng ở vùng cao hoặc ngoài trời
6. Công suất cao hơn hoặc hệ số dịch vụ đặc biệt
7. Có chức năng gia nhiệt, ổ bi hoặc cuộn dây PT100, PTC, v.v.
8. với bộ mã hóa, ổ trục cách ly hoặc cấu trúc ổ trục cách ly
9. Các yêu cầu khác.









