Động cơ vòng trượt
Thông số kỹ thuật
| Kích thước khung | 280-800MM |
| Đầu ra | 75-3150kW |
| Điện áp định mức | 380V/415V/660V/690V/1140V/3KV/3.3KV/6KV/6.6KV/10KV/10.5KV/11KV |
| Bố trí lắp đặt | IM B3 |
| Mức độ bảo vệ | IP21/IP23/IP44/IP54/IP55/IP56 |
| Phương pháp làm mát | IC01/IC016/IC611/IC616/IC666 |
| Số lượng cực | 4P/6P/8P/10P/12P |
| Lớp cách điện | FH |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | Độ cao nên thấp hơn 1000 m so với mực nước biển; -15°C ~ +40°C |
| Nhiệm vụ | S1 |
| Hệ số dịch vụ | 1.0 |
Hãy viết tin nhắn của bạn vào đây và gửi cho chúng tôi.







