Động cơ hiệu suất IE4
Động cơ dòng IE4 là động cơ cảm ứng lồng sóc được thiết kế theo tiêu chuẩn IEC và đạt hiệu suất năng lượng IE4.
Thông số kỹ thuật
| Tiêu chuẩn | IEC60034-30 |
| Kích thước khung | 80-355 |
| Đầu ra | 0,75kW-315kW |
| Lớp hiệu suất | IE4 |
| Điện áp/tần số | ≤1000V/50Hz, 60Hz |
| Mức độ bảo vệ | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Lớp cách nhiệt/Lớp tăng nhiệt độ | F/B |
| Bố trí lắp đặt | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -15°C ~ +40°C |
| Độ ẩm tương đối nên dưới 90%. | |
| Độ cao nên thấp hơn 1000 m so với mực nước biển. | |
| Phương pháp làm mát | IC411/IC416/IC418/IC410 |
| Nhiệm vụ | S1 |
| Hệ số dịch vụ | 1.0 |
Bao bì
Thông tin đặt hàng
● Danh mục này chỉ mang tính chất tham khảo cho người dùng. Vui lòng thông cảm nếu có bất kỳ thay đổi nào về sản phẩm mà không có thông báo bổ sung trước. Danh mục này chỉ mang tính chất tham khảo cho người dùng. Vui lòng thông cảm nếu có bất kỳ thay đổi nào về sản phẩm mà không có thông báo bổ sung trước.
● Vui lòng lưu ý các thông số kỹ thuật khi đặt hàng, chẳng hạn như loại động cơ, công suất, điện áp, tốc độ, cấp cách điện, cấp bảo vệ, kiểu lắp đặt, v.v.
● Chúng tôi có thể thiết kế và sản xuất các loại động cơ đặc biệt theo yêu cầu của khách hàng như sau:
1. Điện áp, tần số và công suất đặc biệt;
2. Cấp cách điện và cấp bảo vệ đặc biệt;
3. Có hộp đấu dây ở phía bên trái, đầu trục kép và trục đặc biệt;
4. Động cơ chịu nhiệt độ cao hay động cơ chịu nhiệt độ thấp?
5. Sử dụng trên cao nguyên hoặc ngoài trời;
6. Công suất cao hơn hoặc hệ số dịch vụ đặc biệt;
7. Có bộ phận gia nhiệt, PT100 cho ổ trục hoặc cuộn dây, PTC, v.v.;
8. Có bộ mã hóa, ổ trục cách điện hoặc cấu trúc ổ trục cách điện;
9. Cùng với các yêu cầu khác.








