Động cơ hiệu suất IE2
Thông số kỹ thuật
| Tiêu chuẩn | IEC60034-30 |
| Kích thước khung | 80-355 |
| Đầu ra | 0,18kW-355kW |
| Lớp hiệu suất | IE2 |
| Điện áp/tần số | ≤1000V/50Hz, 60Hz |
| Mức độ bảo vệ | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Lớp cách nhiệt/Lớp tăng nhiệt độ | F\B |
| Bố trí lắp đặt | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -15°C đến +40°C |
| Độ ẩm tương đối nên dưới 90%. | |
| Độ cao nên thấp hơn 1000m so với mực nước biển. | |
| Phương pháp làm mát | IC411/ IC416/IC418/IC410 |
| Nhiệm vụ | S1 |
| Hệ số dịch vụ | 1.0 |
Thiết bị sản xuất
Hướng dẫn đặt hàng
● Danh mục này chỉ mang tính chất tham khảo cho khách hàng. Vui lòng thông cảm nếu có bất kỳ thay đổi nào về sản phẩm, chúng tôi sẽ không thông báo trước.
● Khi đặt hàng, vui lòng chú ý đến các thông số kỹ thuật như công suất, điện áp, tốc độ, cấp cách điện, cấp bảo vệ, kiểu lắp đặt, v.v. của mẫu động cơ.
● Chúng tôi có thể thiết kế và sản xuất các sản phẩm động cơ đặc biệt theo yêu cầu của quý khách.
1. Điện áp, tần số và công suất đặc biệt.
2. Cấp cách điện và cấp bảo vệ đặc biệt;
3. Phía bên trái có hộp nối, đầu trục kép và trục đặc biệt;
4. Động cơ chịu nhiệt độ cao hoặc động cơ chịu nhiệt độ thấp;
5. Sử dụng ở vùng cao hoặc ngoài trời.
6. Công suất cao hơn hoặc hệ số dịch vụ đặc biệt.
7. Với bộ phận gia nhiệt, ổ trục hoặc cuộn dây của PT100, PTC, v.v.
8. Có bộ mã hóa, ổ trục cách điện hoặc cấu trúc ổ trục cách điện.
9. Các yêu cầu khác.









