Động cơ hiệu suất IE3
Động cơ dòng IE3 là động cơ cảm ứng lồng sóc được thiết kế theo tiêu chuẩn IEC60034-30 và đạt hiệu suất năng lượng IE3.
Thông số kỹ thuật
| Tiêu chuẩn | IEC60034-30 |
| Kích thước khung | 80-355 |
| Đầu ra | 0,75kW-315kW |
| Lớp hiệu suất | IE3 |
| Điện áp/tần số | ≤1000V/50Hz, 60Hz |
| Mức độ bảo vệ | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Lớp cách nhiệt/Lớp tăng nhiệt độ | F/B |
| Bố trí lắp đặt | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -15°C ~ +40°C |
| Độ ẩm tương đối nên dưới 90%. | |
| Độ cao nên thấp hơn 1000 m so với mực nước biển. | |
| Phương pháp làm mát | IC411/IC416/IC418/IC410 |
| Nhiệm vụ | S1 |
| Hệ số dịch vụ | 1.0 |
Quy trình sản xuất tại nhà máy
Thông tin đặt hàng
● Bản catalogue này chỉ mang tính chất tham khảo. Xin thứ lỗi nếu có bất kỳ thay đổi nào về sản phẩm, chúng tôi sẽ không thông báo trước.
● Khi đặt hàng, vui lòng lưu ý các thông số kỹ thuật như loại động cơ, công suất, điện áp, tốc độ, cấp cách điện, cấp bảo vệ, phương pháp lắp đặt, v.v.
● Chúng tôi có thể thiết kế và sản xuất các loại động cơ đặc biệt theo yêu cầu của khách hàng như sau:
1. Điện áp, tần số và công suất đặc biệt
2. Các lớp cách điện và bảo vệ đặc biệt
3. Với hộp đấu dây bên trái, đầu trục kép và trục đặc biệt
4. Động cơ chịu nhiệt độ cao hoặc động cơ chịu nhiệt độ thấp.
5. Sử dụng ở vùng cao nguyên hoặc ngoài trời
6. Công suất cao hơn hoặc hệ số dịch vụ đặc biệt
7. Có chức năng gia nhiệt, ổ bi hoặc cuộn dây PT100, PTC, v.v.
8. Có bộ mã hóa, ổ trục cách ly hoặc cấu trúc ổ trục cách ly.
9. Các yêu cầu khác.
Nếu bất kỳ sản phẩm nào trong số này thu hút sự quan tâm của quý khách, vui lòng cho chúng tôi biết. Chúng tôi rất hân hạnh được báo giá cho quý khách sau khi nhận được thông số kỹ thuật chi tiết. Chúng tôi có đội ngũ kỹ sư R&D chuyên nghiệp để đáp ứng mọi yêu cầu. Chúng tôi mong sớm nhận được yêu cầu của quý khách và hy vọng có cơ hội hợp tác với quý khách trong tương lai. Chào mừng quý khách đến tham quan công ty chúng tôi.










