Dòng Y (IP23) Cảm ứng không đồng bộ ba pha điện áp cao
Động cơ điện cao áp dòng Y là động cơ cảm ứng không đồng bộ ba pha lồng sóc. Động cơ có cấp bảo vệ IP23, điện áp định mức là 6KV hoặc 10 KV.
Thông số kỹ thuật
| Kích thước khung | H355-710MM(6kV)、H450-710MM(10kV) |
| Công suất định mức | 220kW-5000kW (6KV) 、250kW-3550kW (10KV) |
| Mức độ hiệu quả năng lượng | IE1 |
| Điện áp và tần số | 6kV/50Hz, 10kV/50Hz |
| Mức độ bảo vệ | IP23 |
| Mức độ cách nhiệt/Tăng nhiệt độ | F |
| Phương pháp lắp đặt | B3 |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -15°C ~ +40°C |
| Phương pháp làm mát | IC01 |
| Nhiệm vụ | S1 |
| Hệ số dịch vụ | 1.0 |
Thông tin đặt hàng
● Danh mục này chỉ mang tính chất tham khảo cho người dùng. Vui lòng thông cảm nếu có bất kỳ thay đổi nào về sản phẩm mà không có thông báo bổ sung trước. Danh mục này chỉ mang tính chất tham khảo cho người dùng. Vui lòng thông cảm nếu có bất kỳ thay đổi nào về sản phẩm mà không có thông báo bổ sung trước.
● Vui lòng lưu ý các thông số kỹ thuật khi đặt hàng, chẳng hạn như loại động cơ, công suất, điện áp, tốc độ, cấp cách điện, cấp bảo vệ, kiểu lắp đặt, v.v.
● Chúng tôi có thể thiết kế và sản xuất các loại động cơ đặc biệt theo yêu cầu của khách hàng như sau:
1. Điện áp, tần số và công suất đặc biệt;
2. Cấp cách điện và cấp bảo vệ đặc biệt;
3. Có hộp đấu dây ở phía bên trái, hai đầu trục và trục đặc biệt;
4. Động cơ chịu nhiệt độ cao hay động cơ chịu nhiệt độ thấp?
5. Được sử dụng trên cao nguyên hoặc ngoài trời;
6. Công suất cao hơn hoặc hệ số dịch vụ đặc biệt;
7. Có bộ phận gia nhiệt, PT100 cho ổ trục hoặc cuộn dây, PTC, v.v.;
8. Có bộ mã hóa, ổ trục cách điện hoặc cấu trúc ổ trục cách điện;
9. Cùng với các yêu cầu khác.






