Động cơ cấp nguồn bằng bộ chuyển đổi YVF
Động cơ dòng YVF sử dụng cấu trúc rôto lồng sóc, được trang bị quạt hướng trục riêng biệt để đảm bảo hiệu quả làm mát tốt ở các tốc độ khác nhau.
Thông số kỹ thuật
| Kích thước khung | 80-355 |
| Đầu ra | 0,75kW-355kW |
| Điện áp/tần số | ≤1000V/50Hz, 60Hz |
| Vùng vận hành cho mô-men xoắn không đổi & Vùng vận hành cho công suất không đổi | 5-50Hz & 50-100Hz |
| Mức độ bảo vệ | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Lớp cách nhiệt/Lớp tăng nhiệt độ | F/B |
| Bố trí lắp đặt | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -15°C ~ +40°C |
| Độ ẩm tương đối nên dưới 90%. | |
| Độ cao nên thấp hơn 1000 m so với mực nước biển. Làm mát | |
| Phương pháp làm mát | IC416 |
| Nhiệm vụ | S1 |
| Hệ số dịch vụ | 1.0 |
Thông tin đặt hàng
● Danh mục này chỉ mang tính chất tham khảo cho người dùng. Vui lòng thông cảm nếu có bất kỳ thay đổi nào về sản phẩm mà không có thông báo bổ sung trước. Danh mục này chỉ mang tính chất tham khảo cho người dùng. Vui lòng thông cảm nếu có bất kỳ thay đổi nào về sản phẩm mà không có thông báo bổ sung trước.
● Vui lòng lưu ý các thông số kỹ thuật khi đặt hàng, chẳng hạn như loại động cơ, công suất, điện áp, tốc độ, cấp cách điện, cấp bảo vệ, kiểu lắp đặt, v.v.
● Chúng tôi có thể thiết kế và sản xuất các loại động cơ đặc biệt theo yêu cầu của khách hàng như sau:
1. Điện áp, tần số và công suất đặc biệt;
2. Cấp cách điện và cấp bảo vệ đặc biệt;
3. Có hộp đấu dây ở phía bên trái, hai đầu trục và trục đặc biệt;
4. Động cơ chịu nhiệt độ cao hay động cơ chịu nhiệt độ thấp?
5. Được sử dụng trên cao nguyên hoặc ngoài trời;
6. Công suất cao hơn hoặc hệ số dịch vụ đặc biệt;
7. Có bộ phận gia nhiệt, PT100 cho ổ trục hoặc cuộn dây, PTC, v.v.;
8. Có bộ mã hóa, ổ trục cách điện hoặc cấu trúc ổ trục cách điện;
9. Cùng với các yêu cầu khác.








