Động cơ hàng hải YH
Động cơ dòng YH là động cơ cảm ứng không đồng bộ ba pha kín hoàn toàn, làm mát bằng quạt, dùng trong hàng hải.
Thông số kỹ thuật
| Kích thước khung | 80-355 |
| Đầu ra | 0,75kW-315kW |
| Điện áp/tần số | ≤1000V/50Hz, 60Hz |
| Mức độ bảo vệ | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Lớp cách nhiệt/Lớp tăng nhiệt độ | F/B |
| Bố trí lắp đặt | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | 0°C ~ +45°C |
| Độ ẩm tương đối nên dưới 90%. | |
| Phương pháp làm mát | IC411, IC416, IC418, IC410 |
| Nhiệm vụ | S1 |
| Hệ số dịch vụ | 1.0 |
Thông tin đặt hàng
● Danh mục này chỉ mang tính chất tham khảo cho người dùng. Vui lòng thông cảm nếu có bất kỳ thay đổi nào về sản phẩm mà không có thông báo bổ sung trước. Danh mục này chỉ mang tính chất tham khảo cho người dùng. Vui lòng thông cảm nếu có bất kỳ thay đổi nào về sản phẩm mà không có thông báo bổ sung trước.
● Vui lòng lưu ý các thông số kỹ thuật khi đặt hàng, chẳng hạn như loại động cơ, công suất, điện áp, tốc độ, cấp cách điện, cấp bảo vệ, kiểu lắp đặt, v.v.
● Chúng tôi có thể thiết kế và sản xuất các loại động cơ đặc biệt theo yêu cầu của khách hàng như sau:
1. Điện áp, tần số và công suất đặc biệt;
2. Cấp cách điện và cấp bảo vệ đặc biệt;
3. Có hộp đấu dây ở phía bên trái, hai đầu trục và trục đặc biệt;
4. Động cơ chịu nhiệt độ cao hay động cơ chịu nhiệt độ thấp?
5. Được sử dụng trên cao nguyên hoặc ngoài trời;
6. Công suất cao hơn hoặc hệ số dịch vụ đặc biệt;
7. Có bộ phận gia nhiệt, PT100 cho ổ trục hoặc cuộn dây, PTC, v.v.;
8. Có bộ mã hóa, ổ trục cách điện hoặc cấu trúc ổ trục cách điện;
9. Cùng với các yêu cầu khác.
Ứng dụng
Chúng tôi sở hữu công nghệ sản xuất tiên tiến và luôn theo đuổi sự đổi mới trong sản phẩm. Đồng thời, dịch vụ tốt đã nâng cao uy tín của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chỉ cần bạn hiểu rõ sản phẩm của chúng tôi, bạn chắc chắn sẽ sẵn lòng trở thành đối tác của chúng tôi. Rất mong nhận được yêu cầu của bạn.








